►[ GET] Fshare.vn, 4share.vn, Tailieu.vn cho anh em nào không có Acc VIP đây! ◄

►[ GET] Fshare.vn, 4share.vn, Tailieu.vn cho anh em nào không có Acc VIP đây! ◄ Hỗ trợ chính từ Team Getlink VNmaster.net Mình nhận get link Fshare.vn và Up.4share.vn đương nhiên có cả Tailieu.vn nữa, link VIP cho a e luôn, mình ko nhận getlink Folder nhé! (Mệt mà lâu lắm  ), a e cho link vào thẻ CODE nhé, để mình dễ làm việc   Hướng dẫn để link trong thẻ CODE Nội dung đã được thu gọn  Hướng dẫn Add Proxy vào IDM ( Quan trọng!) ! Nội dung đã được thu gọn Nhận được link copy vào IDM -> Add URL -> OkCHÚ Ý : KIỂM TRA LINK TRƯỚC KHI NHỜ GET NHÉ! Ủng Hộ 1: Acc Fshare soạn tin: FSHARE VIP 2488718 2: Acc 4share Soạn tin: Fs 3: Đóng góp bằng Card điện thoại (Áp dụng các mệnh giá thẻ cào từ 20.000 VNĐ trở lên.) Card MOBIFONE, VIETTEL vui lòng gửi đến số Danh sách ủng hộ sẽ đc công bố ở Topic DANH SÁCH CÁC BẠN ỦNG HỘ MÌNH P/s: Mình sẽ Leech + get link cho a e thường xuyên, nếu mình rảnh (Ko đi học  ) mình sẽ online get link cho a e ngay! Bác nào get đc cho mình trong lúc mình ko onl thỳ mình cám ơn rất nhiều để cho a e khỏi phải chờ ý mak!

Bài viết liên quan

Thông tin tác giả

Thêm bình luận